Mô tả sản phẩm
Epson EB-X31 máy chiếu đa năng phân khúc giá rẻ
| Độ sáng | 3200 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | XGA (1024×768) |
| Hệ số tương phản | 15.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1 m – 12m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 24 x 30 x 8 cm |
| Trọng lượng | 2,4 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|





























Chưa có đánh giá nào.