Mô tả sản phẩm
Epson EB-S05 máy chiếu giá rẻ chính hãng Nhật công nghệ 3LCD
| Độ sáng | 3200 Ansi lumens |
| Độ phân giải | SVGA (800×600) |
| Hệ số tương phản | 15.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 12m |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 302 x 237 x 82 mm |
| Trọng lượng | 2,5 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|
Tính năng nổi bật máy chiếu Epson EB-S05
Máy chiếu Epson EB-S05 là một model máy chiếu giá rẻ công nghệ 3LCD của Nhật ra mắt đầu 2018 nhằm thay thế cho model trước đó là Epson EB-S04 vốn thường được sử dụng cho việc trình chiếu tại văn phòng, lớp học và rạp chiếu phim vừa và nhỏ.
Hệ số tương phản siêu thực lên tới 15.000:1, tông màu ấm và tự nhiên nên rất được ưa chuộng. Hỗ trợ kết nối với thiết bị trình chiếu thông qua mã QR giúp khả năng bảo mật tốt hơn. Tự động canh chỉnh khung hình khi trình chiếu giúp ta dễ dàng đạt hiệu quả tốt trong quá trình làm việc.
Epson EB-S05 tích hợp đầy đủ các cổng kết nối tín hiệu thông dụng để kết nối với Laptop, PC, Đầu phát HD, Đầu thu K+… Đặc biệt, máy có khả năng kết nối trực tiếp với smartphone qua cổng MHL để trình chiếu. Máy có khả năng trình chiếu wireless tốt giúp kết nối wifi với laptop. Phụ kiện cần thiết là Usb Wireless.
Trình chiếu cho nhiều máy tính bàn (PC) trong mạng LAN. Có khả năng hiển thị hình ảnh trên màn chiếu từ hai nguồn khác nhau cùng một lúc. Máy hoạt động bền bỉ tuổi thọ bóng đèn tối đa lên tới 10000 giờ, tiết kiệm năng lượng khá tốt, tự động dò cáp và tín hiệu.








































Lộc Đã mua tại vnpc.com.vn
dịch vụ rất tốt, máy đẹp
Tam Đã mua tại vnpc.com.vn
Dịch vụ hậu mãi bảo hành rất tốt. Tôi thích ở điểm này của cty
Hien Đã mua tại vnpc.com.vn
Giá cả tất hợp lý.
Cận Đã mua tại vnpc.com.vn
Dịch vụ rất ok, nhân viên tư vấn lắp đặt rất chuyên nghiệp