Mô tả sản phẩm
Vivitek DH3660Z máy chiếu Laser dùng cho phòng họp, phòng phim
| Độ sáng | 4500 ANSI Lumens |
| Độ phân giải |
|
| Hệ số tương phản | 20.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:9 |
| Kích thước màn chiếu | 26″ – 324″ |
| Khoảng cách chiếu | 1.2 – 10.0 m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 395 x 341 x 136 mm |
| Trọng lượng | 7 kg |
| Phụ kiện |
|
| Xuất xứ | Chính hãng Vivitek Đài Loan |
| Bảo hành |
|
|
Tính năng nổi bật
Vivitek DH3660Z là một sản phẩm máy chiếu công nghệ Laser với đèn chiếu có tuổi thọ siêu bền. Vivitek DH3660Z sở hữu cấu hình cao phù hợp sử dụng cho các không gian phòng rộng, nhiều ánh sáng. Chuyên dùng cho nhu cầu xem phim, giải trí gia đình và sử dụng hội họp tại văn phòng công ty.
Máy chiếu Vivitek DH3660Z sở hữu độ phân giải gốc Full HD mang đến hình ảnh chiếu có độ nét và chi tiết cao. Khi trình chiếu trên các kích thước màn chiếu lớn trên 150 inch hình ảnh chiếu sẽ không bị vỡ, mất nét. Bên cạnh đó là cường độ sáng cao 4500 Ansi lumens đảm bảo hình ảnh chiếu luôn sáng rõ kể cả khi trình chiếu trong phòng mở sáng đèn.
Tỷ lệ tương phản 20,000:1 của máy chiếu Vivitek DH3660Z mang đến hình ảnh chiếu có độ sâu cao, tối ưu cho các nội dung tối, các khung hình được sâu hơn. Là một sản phẩm thuộc dòng máy chiếu công nghệ DLP nên màu sắc trình chiếu của DH3660Z rất sinh động, xem phim, nội dung thể thao rất thích mắt.
Vivitek DH3660Z có thiết kế không quá to, trọng lượng máy khoảng 7kg, phù hợp sử dụng cố định. Người dùng có thể treo máy chiếu lên trần hoặc đặt trên kệ, bàn để sử dụng. Vivitek DH3660Z được trang bị đến 3 cổng HDMI, mang đến nhiều lựa chọn kết nối và có thể kết nối cùng lúc nhiều thiết bị ngoại vi.







































Quang Lộc Đã mua tại vnpc.com.vn
Cấu hình rất cao. Chiếu các sảnh tiệc lớn rất ok hìnhh ảnh luôn tươi rõ. Sẽ ủng hộ nữa. Tư vấn rất hợp
Thái Xoan Đã mua tại vnpc.com.vn
Máy này không những chiếu sáng nơi có ánh sáng đèn mà chạy êm hình ảnh đẹp. Rất ok