Epson CO-FH01 là một mẫu máy chiếu di động phù hợp cho cả nhu cầu giải trí và hội họp. Với độ phân giải chuẩn Full HD 1080p và cường độ sáng 3000 Ansi lumens, Epson CO-FH01 đáp ứng tốt cho hầu hết các nội dung trình chiếu bao gồm phim ảnh, văn bản, đồ thị và video. Cường độ sáng tốt giúp cho máy không bị kén môi trường sử dụng, không bị giảm thiểu quá nhiều chất lượng khi chiếu trong phòng mở sáng đèn.
Sản phẩm có sẵn hàng tại VNPC TpHCM & Hà Nội. Có giá tốt cho khách hàng mua sỉ và đối tác phân phối dự án, cửa hàng. Có hỗ trợ giao hàng và thanh toán tận nơi trên toàn quốc.
Epson CO-FH01 sở hữu cường độ sáng từ 3000 Ansi lumens mang đến hình ảnh chiếu có độ sáng cao, hình ảnh chiếu rõ nét. Bóng đèn có tuổi thọ cao, đạt 12.000 giờ sử dụng (Eco). Giúp nó trở thành một lựa chọn hấp dẫn cho người dùng có nhu cầu sử dụng máy chiếu ở nhiều môi trường khác nhau.
Máy chiếu CO-FH01 sử dụng công nghệ 3LCD để cung cấp chất lượng hình ảnh cao, với màu sắc trung thực và độ sáng tốt. Máy chiếu Epson 3LCD có hiệu suất sáng tốt, điều này quan trọng đối với việc sử dụng trong các môi trường ánh sáng cao.
CO-FH01 sở hữu độ phân giải chuẩn Full HD 1080p giúp hình ảnh trên màn chiếu rõ nét và sắc sảo. Điều này rất quan trọng trong các phòng họp, hội trường có nhiều ánh sáng và chiếu trên kích thước màn chiếu lớn, để đảm bảo mọi người trong phòng có thể nhìn thấy hình ảnh một cách dễ dàng.
Máy chiếu CO-FH01 với thiết kế nhỏ gọn thích hợp cho các không gian có diện tích hạn chế hoặc khi cần di chuyển máy chiếu giữa các địa điểm khác nhau. Linh động trong lắp đặt với tính năng tùy chọn lắp đặt ngược giúp dễ dàng định vị hình ảnh.
| Độ sáng | 3000 Ansi lumens |
| Độ phân giải | Full HD (1920×1080) |
| Hệ số tương phản | 30.000:1 |
| Tỷ lệ phóng | 1,19 – 1,61:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:9 |
| Khoảng cách chiếu | 0,9 m – 10,4 m |
| Kích thước màn chiếu | 26″ – 391″ |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 295 x 211 x 87 mm |
| Trọng lượng | 2,4 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|
