Optoma PX390+ máy chiếu sử dụng cho nhu cầu dạy học, hội họp văn phòng, chiếu bóng đá quán cafe. Sản phẩm máy chiếu DLP, màu sắc sinh động, độ phân giải cao dùng cho màn chiếu 100″ đến 150″.
Máy chiếu Optoma PX390+ là bản nâng cấp của PX390, phân phối độc quyền bởi VNPC. Sản phẩm có sẵn hàng tại VNPC TpHCM & Hà Nội. Có giá tốt cho khách hàng mua sỉ và đối tác phân phối dự án, cửa hàng.
PX390+ được nâng cấp cao hơn về cường độ sáng từ 3800 Ansi lumens lên 4100 Ansi lumens, mang đến hình ảnh chiếu có độ sáng cao, hình ảnh chiếu rõ nét. Bóng đèn công suất 203W với tuổi thọ đạt 15.000 giờ sử dụng (Eco).
Được phát triển trên công nghệ DLP tiên tiến với bánh xe màu 6 phân đoạn. Tốc độ quay bánh xe màu 3X hỗ trợ tín hiệu video PAL ở chế độ phim, hoạt động ở tần số 50 Hz, mang lại màu sắc nhất quán và liền mạch.
Độ phân giải chuẩn XGA phù hợp cho những màn chiếu phổ thông kích thước 100" đến 150". Tỷ lệ khung hình đa dạng bao gồm 4:3, 16:9. Tối ưu tốt cho nội dung thuyết trình, phim ảnh và bóng đá.
HDMI V1.4a, VGA in, VGA out ,Composite video, Audio in, Audio out. Cổng USB trên PX390+ có chức năng cấp nguồn 5V / 1.5A, sử dụng để cung cấp điện năng cho các thiết bị phát trực tuyến như HDMI không dây, Chromecast hoặc các thiết bị di động.



| Độ sáng | 4100 ANSI Lumens |
| Độ phân giải |
|
| Hệ số tương phản | 32.000:1 |
| Thu phóng | 1.1x |
| Tỷ lệ phóng | 1,94 ~ 2,15: 1 |
| Loa | 8W |
| Ống kính | F = 2,41 ~ 2,53; f = 21,85 ~ 23,4 mm |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 , tương thích 16:9 |
| Hỗ trợ 3D | Full 3D |
| Tần số quét ngang ngang | 15,375 ~ 91,146 KHz |
| Tần số quét ngang dọc | 24 – 85Hz (120Hz cho 3D) |
| Màu sắc có thể hiển thị | 1073,4 triệu màu (10 bit) |
| Kích thước màn chiếu | 25″->250″ |
| Khoảng cách chiếu | 1 – 10m |
| Bóng đèn chiếu | Tuổi thọ 15.000 giờ |
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 298 x 230 x 97 mm |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
| Nơi bảo hành |
|
