Mô tả sản phẩm
Android Box X96Q, Ram 2GB, Rom 16GB, Wifi 1 băng tần 2.4Ghz
| Chipset | ALLWINNER H313 |
| CPU (Bộ vi xử lý) | A53 |
| GPU(card màn hình) | MALI G31 |
| HEVC (chuẩn mã hóa Video chất lượng cao) | H.265 |
| RAM (xử lý) | 2GB |
| ROM (lưu trữ) | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 10 |
| Wifi | 1 băng tần 2.4GH |
| Độ phân giải | 4K (60Hz) |
| Phụ kiện | Adator (5V), HDMI 1m, Sách HDSD |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành (VNPC) | 12 tháng |

































Chưa có đánh giá nào.