Mô tả sản phẩm
BenQ MW727 máy chiếu HD độ sáng cao đa năng công nghệ DLP
| Độ sáng | 4200 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | WXGA (1280×800) |
| Hệ số tương phản | 13.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:10 |
| Thấu kính | 1.1x |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 12m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 31 x 11 x 21 cm |
| Trọng lượng | 3,3 kg |
| Phụ kiện |
|
| Xuất xứ | Chính hãng BenQ |
| Bảo hành |
|
| Nơi bảo hành |
|


































Chưa có đánh giá nào.