Mô tả sản phẩm
Máy chiếu EIKI LC-X800A |
|
| Độ sáng | 12.000 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | XGA (1024 x 768) nén WUXGA (1900 x 1200) |
| Hệ số tương phản | 4000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | Auto, 4:3 |
| Thấu kính | 1.2x |
| Kích thước màn chiếu | 30″->300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 12m |
| Bóng đèn chiếu | Công suất: 330 W Tuổi thọ : 3000 giờ. |
| Cổng kết nối | – Cổng điều khiển RS232 : Dsub9 x2
– Điều khiển máy chiếu từ xa: Wireless / Wired x 1 – Khả năng giảm độ ồn của quạt : 42dBA – Đầu vào hình ảnh:
|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước (cm) | 54.2 x 84.6 x 95.1 cm |
| Trọng lượng (kg) | 27.6 |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp tín hiệu VGA, Sách đĩa hướng dẫn sử dụng, Remote |
| Xuất xứ | Chính hãng EIKI Nhật, Made in China |
| Bảo hành | Thân máy: 24 tháng Bóng đèn: 6 tháng hoặc 1000 giờ |
| Tại Trung tâm máy chiếu VNPC và các Trung tâm bảo hành ủy quyền EIKI toàn quốc | |

























Chưa có đánh giá nào.