Mô tả sản phẩm
Epson EB-1410Wi máy chiếu tương tác tầm ngắn công nghệ 3LCD
| Độ sáng | 3100 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | WXGA (1280×800) |
| Hệ số tương phản | 3000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:10 |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1 m – 12m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 367 x 155 x 375 mm |
| Trọng lượng | 5,6 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|


























Chưa có đánh giá nào.