Mô tả sản phẩm
Epson EB-4650 máy chiếu cho không gian rộng, hội trường lớn
| Độ sáng | 5200 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | XGA (1024 x 768) |
| Hệ số tương phản | 5000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1 m – 12m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 472 x 354 x 159 mm |
| Trọng lượng | 6,6 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
| Nơi bảo hành |
|
























Chưa có đánh giá nào.