Mô tả sản phẩm
Epson EB-97H máy chiếu đa năng phân khúc giá rẻ
| Độ sáng | 2700 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | SVGA (800×600) |
| Hệ số tương phản | 10.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 15m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 25 x 30 x 9 cm |
| Trọng lượng | 2,7 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|

























Chưa có đánh giá nào.