Mô tả sản phẩm
Epson EB-98H máy chiếu đa năng phân khúc giá rẻ
| Độ sáng | 3000 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | SVGA (800×600) |
| Hệ số tương phản | 10.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 15m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 25 x 30 x 9 cm |
| Trọng lượng | 2.7 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|

























Cty TNHH và dịch vụ An Phát Đã mua tại vnpc.com.vn
Máy có độ sáng 3000,thiết kế bắt mắt hình ảnh sắc nét khi xem k bị mỏi mắt.được các bạn hướng dẫn sử dụng rất nhiệt tình