Mô tả sản phẩm
Epson EB-X04 máy chiếu đa năng công nghệ 3LCD
| Độ sáng | 2800 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | XGA (1024×768) |
| Hệ số tương phản | 15.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 |
| Kích thước màn chiếu | 30″ – 300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1 m – 12m |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 295 x 228 x 77 mm |
| Trọng lượng | 2,3 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|
Tính năng nổi bật
Epson EB-X04 là máy chiếu văn phòng và giải trí có giá dưới 10 triệu được người dùng tại Việt Nam ưa thích từ đầu 2016 tới giờ nhờ vào chất lượng hình ảnh trình độ nét cao, máy có khả năng hoạt động bền bỉ.
Đặc biệt với tính năng kết nối không dây qua sóng Wireless với điện thoại thông minh – smartphone và kết nối với mạng LAN để trình chiếu từ nhiều máy tính PC nên thịnh hành ở cơ quan, công ty, lớp học…




























Chưa có đánh giá nào.