Mô tả sản phẩm
Epson EH-LS500 máy chiếu siêu gần 4K EpiqVision Ultra
| Độ sáng | 4000 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | 4K PRO-UHD |
| Hệ số tương phản | 2.500.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:9 |
| Tỷ lệ phóng | 0,27 – 0,37: 1 |
| Kích thước màn hình | 65″ – 130″ |
| Bóng đèn chiếu |
|
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 458 x 375 x 228 mm |
| Trọng lượng | 9,3 kg |
| Phụ kiện |
|
| Bảo hành |
|
|
Tính năng nổi bật máy chiếu Epson EB-2247U
Epson EH-LS500 là một sản phẩm máy chiếu giải trí gia đình đa phương tiện, phù hợp người dùng trình chiếu phim ảnh tại nhà trên màn hình kích cỡ lớn. Epson EH-LS500 thuộc dòng máy chiếu siêu gần nên có thể phóng được hình ảnh kích thước lớn trong cự ly gần. Với khoảng cách chỉ vài cm so với màn chiếu bạn sẽ dễ dàng trình chiếu được hình ảnh kích thước 60″ đến 135″.
Máy chiếu Epson EH-LS500 sở hữu công nghệ đèn chiếu Laser với cường độ sáng lên đến 4000 Ansi lumen. Mang lại hình ảnh chiếu có độ sáng cao, dễ dàng trình chiếu trong phòng sáng. Tuổi thọ đèn chiếu đạt tối đa lên đến 20,000 giờ. Độ phân giải chuẩn 4K PRO-UHD, chi tiết ảnh sắc nét đảm bảo chất lượng hình ảnh trên những màn chiếu lớn trên 150″.
Với hệ số tương phản 2.500.000: 1 mang đến nội dung sống động như thật. Các chi tiết ảnh rõ nét với các dãi màu đen sâu hơn. Máy chiếu 4K EH-LS500 cũng được trang bị hệ thống loa giải trí công suất 10W. Điều khiển máy chiếu từ xa với ứng dụng iProjection. Được trang bị 3 cổng HDMI, mang đến nhiều lựa chọn đầu vào cho người dùng.






































Lâm ducati Đã mua tại vnpc.com.vn
Đây là món hàng xa xỉ với tôi. Thật đáng tiền. Tôi truy cập Youtube qua Android TV tích hợp sẵn và tìm thấy một số nội dung HDR 4k. Tôi chưa bao giờ nhìn thấy hình ảnh tuyệt vời hơn ngay cả trên màn hình LED hoặc LCD siêu đẹp.
Anh Hào Đã mua tại vnpc.com.vn
Máy chiếu Epson LS500 này cung cấp chất lượng hình ảnh tuyệt vời và độ sáng cao trong một máy chiếu siêu gần. Tôi cũng không cần chỉnh gì thêm chỉ sử dụng mặc định là ok rồi
Trần Lực Đã mua tại vnpc.com.vn
Máy dễ sử dụng, khá yên tĩnh và có sẵn rất nhiều ứng dụng nên bạn sẽ không cần thêm thiết bị khác. Tôi hài lòng với Epson LS500 về tiện ích và hiệu quả máy mang lại
Hiếu Ngọc Đã mua tại vnpc.com.vn
Máy chiếu Epson Eh LS500 hiển thị hình ảnh đẹp và sống động. Thật dễ dàng để thiết lập và sử dụng. Với sự tiện lợi của một máy chiếu để bàn sát tường với hình ảnh 4K là rất tốt.
Thảo Đan Đã mua tại vnpc.com.vn
Đây thực sự máy chiếu siêu gần thuyết phục tôi. Kết hợp với màn khung cố định thật tuyệt vời