Mô tả sản phẩm
|
Thông Số Kỹ Thuật Máy Chiếu NEC NP-M361XG |
|
| Độ sáng | 3600 ANSI Lumens. |
| Độ phân giải | 1024×768 |
| Hệ số tương phản | 3000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 hoặc 16:9 |
| Kích thước màn chiếu | 30″->300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1-> 12m |
| Bóng đèn chiếu | Công suất: 180 W, tuổi thọ : 8000 giờ. |
| Cổng kết nối | HDMI x1,VGA in x2 , Video in x1, Audio mini in x2, Audio RCA x1 |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 260 x 89 x 247mm |
| Trọng lượng | 2.9 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp tín hiệu VGA, Sách đĩa hướng dẫn sử dụng, Remote |
| Bảo hành | Thân máy: 24 tháng |
| Bóng đèn: 6 tháng hoặc 500 giờ | |
|
|
























Chưa có đánh giá nào.