Mô tả sản phẩm
|
Máy chiếu NEC NP-PA500XG |
|
| Độ sáng | 5000 ANSI Lumens. |
| Độ phân giải | Độ phân chuẩn: SXGA (1024 x 768) Độ phân giải nén: WUXGA (1920 x 1200) |
| Hệ số tương phản | 2000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 hoặc 16:9 |
| Kích thước màn chiếu | 30″->500″ |
| Khoảng cách chiếu | 1-> 12m |
| Bóng đèn chiếu | Công suất: 180 W, tuổi thọ : 4000 giờ. |
| Cổng kết nối | Đầu vào: HDMI x 1, VGA x2, 5 BNC x1, Video x1,S Video x1, Audio mini x3, Audio RCA x 1.
Đầu ra: VGA x1, Audio mini x1 Cổng điều khiển: RS232, LAN RJ45 Cổng USB: Type A, Type B , USB WLAN |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 50 x 14 x 36 cm |
| Trọng lượng | 7.7 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp tín hiệu VGA, Sách đĩa hướng dẫn sử dụng, Remote |
| Bảo hành | Thân máy: 24 tháng |
| Bóng đèn: 6 tháng hoặc 1000 giờ | |
Tính năng nổi bật máy chiếu NEC NP-PA500XG:
– Direct Power on/off: tắt bật nhanh trực tiếp
– Lenshift : cho phép dịch chuyển ống kính lên xuống, trái phải (dễ dang’ trong việc lắp đặt)
– Ống kính chuyên dụng chọn ngoài theo nhu cầu( 5 loại ống kính chuyên dụng)
– Crestron RoomView : Hỗ trợ chức năng CRW, giúp kiểm soát máy chiếu một cách dễ dang’ từ PC
– Trình chiếu bằng USB : Hỗ trợ file JPEG, PTG
– Trình chiếu không dây

























Chưa có đánh giá nào.