Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật máy chiếu SONY VPL-DX102 |
|
| Độ sáng | 2300 ANSI lumens. |
| Độ phân giải | XGA 1024 x 768 |
| Hệ số tương phản | 3000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | 4:3 ; 16:9 |
| Kích thước màn chiếu | 30inch – 300inch |
| Khoảng cách chiếu | 1m – 12m |
| Bóng đèn chiếu | Công suất: 200W, Tuổi thọ tối đa: 10.000 giờ |
| Cổng kết nối | HDMI x1,VGA x1, VIDEO Zoom cơ: 1.2x |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 31 x 7 x 23 cm |
| Trọng lượng | 2.5kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn (power cord), Cáp VGA, Sách & đĩa hướng dẫn sử dụng, Remote điều khiển |
| Bảo hành | Thân máy 24 tháng, 12 tháng cho khối lăng kính LCD. |
| 6 Tháng tương đương 1000h cho bóng đèn | |


































Chưa có đánh giá nào.