Mô tả sản phẩm
|
Máy chiếu NEC NP-M322XG |
|
| Độ sáng | 3200 ANSI Lumens |
| Độ phân giải | Độ phân chuẩn: SXGA (1024 x 768) Độ phân giải nén: WUXGA (1920 x 1200) |
| Hệ số tương phản | 10.000:1 |
| Tỉ lệ khung hình | auto, 4:3, 16:9, 16:10 |
| Kích thước màn chiếu | 30″->300″ |
| Khoảng cách chiếu | 1-> 12m |
| Bóng đèn chiếu | Công suất: 135 W, tuổi thọ : 8000 giờ. |
| Cổng kết nối | HDMI x 2, RGB in: 15-pin x 1, Video x 1, RCA pin x 1, S-Video x 1, Audio 1: 1/8 in Stereo, Audio 2: 1/8 in Stereo, Audio 3: L/R RCA (shared by video sources), Audio Out x 1, VGA Out x 1, Microphone: Input 3.5mm x 1, Lan (RJ45) x 01, USB Type A x 1 (USB 2.0 high speed), Type B x 1, RS232 x 01, 3D Sync: Output Mini DIN 3 pin x 1 |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 34 x 28 x 9 cm |
| Trọng lượng | 3.49 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp tín hiệu VGA, Sách đĩa hướng dẫn sử dụng, Remote |
| Bảo hành | Thân máy: 24 tháng |
| Bóng đèn: 6 tháng hoặc 1000 giờ | |
Tính năng nổi bật máy chiếu NEC NP-M322XG
– Kết nối, trình chiếu không dây với Iphone, Ipad (Phần mềm Display note miễn phí)
– Đồng bộ máy chiếu với hầu hết các tín hiệu máy tính và các tính năng một chạm tối ưu hóa hình ảnh (AutoSense™).
– Chức năng Crestron RoomView® giúp ích cho việc quản lý nhiều máy chiếu trong cùng mạng LAN
– Chức năng Virutal Remote – cho phép người sử dụng điều khiển máy chiếu từ PC hoặc Laptop một cách dễ dàng.
– Chức năng 2 máy tính sử dụng cùng lúc (Dual Computer Input)
– Chức năng trình chiếu, điều khiển không dây qua Wireless
– Tự động nhận tín hiệu đầu vào.
– Bật máy nhanh trong vòng 4 giây
– Chế độ off and go (tắt máy và rút nguồn không cần phải đợi quạt
gió ngừng)
– Trình chiếu liên tục 24h/24h không ngừng nghỉ

























Chưa có đánh giá nào.